ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านอ้อยวิทยาคาร สพป.แพร่ เขต 1 |
นายวิทูรย์ สินธุวงศ์ |
2 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ สพป.แพร่ เขต 1 |
นางสุภัทรา ศรีระะวัตร |
3 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
สพป.แพร่ เขต 1 |
โรงเรียนวัดกาญจนาราม |
4 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดต้นไคร้ สพป.แพร่ เขต 1 |
นายธรรมรงศักดิ์ อินกัน |
5 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดกาญจนาราม สพป.แพร่ เขต 1 |
นายพีรวิชญ์ สิริปัญญาแสง |
6 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ สพป.แพร่ เขต 1 |
นางสายหยุด ชัยพรหม |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านอ้อยวิทยาคาร สพป.แพร่ เขต 1 |
นางอรุณี พันธุ์กสิกรรม |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านอ้อยวิทยาคาร สพป.แพร่ เขต 1 |
นายอดิพงษ์ กันหมุด |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านอ้อย สพป.แพร่ เขต 1 |
นายทักษิณ เวียงยา |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส สพป.แพร่ เขต 1 |
นายศุภการณ์ สว่างเมืองวรกุล |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านดอนชัย(ประชาอุทิศ) สพป.แพร่ เขต 1 |
นางสาวมุกดา สะเอียบคง |
12 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านดอนชัย(ประชาอุทิศ) สพป.แพร่ เขต 1 |
นางสาวนฤมล กันทะหงษ์ |