ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวสุรัตน์นารี ธิลาใจ |
2 |
ด้านวิชาการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่แตง สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางอภิญญา สุนันต๊ะ |
3 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสมพร ชไรเบอร์ |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางใจทิพย์ แก้วมงคล |
5 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางมาลี เนตรดวง |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางบัวใบ สมแสง |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่ายางวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายวิทยา พัฒนเมธาดา |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายทีปชัย วงษ์วรศรีโรจน์ |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสายสุนีย์ ดวงเกตุ |
10 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายสุรชัย คูณแก้ว |
11 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวรุจิรดา จันทระ |
12 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายสมพงษ์ พิรา |
13 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายอนุสิทธิ์ ภิญโญฤทธิ์ |
14 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสุจินตา คำเงิน |
15 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางจันทร์เพ็ญ ศิริแก้ว |
16 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายพิพัฒน์ สายสอน |
17 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายสุรชัย ใจแก้ว |
18 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสุพิชสิณี โรจน์จันทร์ดา |
19 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวพจมาลย์ สิงห์หะราช |
20 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวทัศนวรรณ ปัญญาแดง |
21 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวอภิณห์พร มานิ่ม |
22 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายชาญชัย ไพยารมณ์ |
23 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ออนวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวณัฐริยา นางเมาะ |