ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
โรงเรียนวัดเลียบ อำเภอคลองหอยโข่ง |
2 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยลึก อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาวนวพร จุทอง |
3 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดท่าแซ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายสมพร ศรีวรรณ |
4 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นายสว่าง จันทฤทธิ์ |
5 |
ด้านวิชาการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดเทพชุมนุม อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางกาญดาร์ สงดวง |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางรสิตา พงษ์จีน |
7 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยลึก อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางอุทัยวรรณ ภิรมย์ |
8 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดเทพชุมนุม อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางพัชรี วรรัตนานุรักษ์ |
9 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางวนิดา อินทรัตน์ |
10 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดจังโหลน อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางพรรณี แก้วสุวรรณ |
11 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนท่าจีนอุดมวิทยา อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางรัตนา หนูแป้น |
12 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดคงคาวดี อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางกมัยธร จันทวงศ์ |
13 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านเขาพระ อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
ว่าที่ร้อยตรีชารี เติมแต้ม |
14 |
ด้านวิชาการ |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสุวรรณี ก้องสุวรรณคีรี |
15 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
โรงเรียนบ้านหนองนายขุ้ย |
16 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นายสุรศักดิ์ อินศรีไกร |
17 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นายอาหมัด เบ็ญอาหลี |
18 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นางกาญจนา บุญเลิศ |
19 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเกาะน้ำรอบ อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางดวงรัตน์ วงศ์สว่างศิริ |
20 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเขาพระ อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสิรินารถ กังแฮ |
21 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านคลองหวะ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางอมรรัตน์ ประทุมชาติภักดี |
22 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านหินผุด อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายอากร ธานีรัตน์ |
23 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดท่าแซ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางชนกนันท์ จิตประพันธ์ |
24 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเนินนิมิต อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางนิตยา วิทยผดุง |
25 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านห้วยโอน อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางอาภรณ์ ซุ้นหั้ว |
26 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดจังโหลน อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายสวิส จินดาน้อย |
27 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านควนดินแดง อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายไพโรจน์ ธรรมวาโร |
28 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางฉวีวรรณ ปาโต |
29 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านหน้าวัดโพธิ์ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาววรรณธิดา เม่งช่วย |
30 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดเทพชุมนุม อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางรัชนี นิลพันธุ์ |
31 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านไร่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายประเสริฐ จันทร์แก้ว |
32 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดนารังนก อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางนันทวรรณ พันธ์เพชร |
33 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดนารังนก อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาวจรัสศรี ทองดีเลิศ |
34 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางปราณี ขุนจางวาง |
35 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านไร่ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายประพัฒน์ หนูหล่อ |
36 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสุธิดา หลีขาว |
37 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านหน้าวัดโพธิ์ อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
นายประสิทธิ์ พงศ์ประยูร |
38 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านไร่ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาวจันชรี เยาดำ |
39 |
ด้านบริหารจัดการ |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นางกชนิกา วงศ์วรนุช |
40 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
โรงเรียนวัดจังโหลน อำเภอรัตภูมิ |
41 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นายวิสุทธิ์ ชูมัง |
42 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
ว่าที่ร้อยตรีอนุชาติ จูวัตร์ |
43 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านบ่อหว้า อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นายถาวร สุวรรณพฤกษ์ |
44 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านบางแฟบ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายโชติ รัตนศรี |
45 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านบางแฟบ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางพนิตยาพร คงลำพูน |
46 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายวิโรจน์ จรสิทธิ์ |
47 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านยางงาม อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางจิตรา เพชรกาญจน์ |
48 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านเขาพระ อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางปาหนัน บิลหมุด |
49 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสมศรี ตัมพะปัณณะ |
50 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยโอน อำเภอรัตภูมิ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสุจานาฎ บุญญโส |
51 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายธงชัย เพ็ชรขาว |
52 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางพรทิพย์ สุวรรณสิงห์ |
53 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดนารังนก อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาวซาฟีนะห์ เหมโคกน้อย |
54 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดหูแร่ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาวณัฐชยา ระสิตานนท์ |
55 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนท่าจีนอุดมวิทยา อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางนฤมล สิทธิ์พงษ์ |
56 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดหูแร่ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นางพรรณพิศ จันทสุวรรณ |
57 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนท่าจีนอุดมวิทยา สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสาริพร ช่วยแท่น |
58 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
นางสมบูรณ์ หนูสังข์ |
59 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนวัดเลียบ อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
นายประยูร จันทวีรัตน์ |
60 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
นายสุบิน ขวัญเดช |