ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
2 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนปัญญาวุธ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายประภาส พรหมแก้ว |
3 |
ด้านวิชาการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนปัญญาวุธ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสุกัญญา ศิริชุม |
4 |
ด้านวิชาการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายเจริญ ศรีฟ้า |
5 |
ด้านวิชาการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนปากพนัง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายอรุณ รอดสันติกุล |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางอุไรวรรณ โอลาพฤกษ์ |
7 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายเกรียงศักดิ์ สังสุทธิพงศ์ |
8 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางปรีดา เปาะทองคำ |
9 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางเจียรนัย สังสุทธิพงศ์ |
10 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางวีณา ทองขาว |
11 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาวสัณฐิตา ชิณวงศ์ |
12 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางพรพิมล ชุมแสง |
13 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางเสาวลักษณ์ รัตนอรุณ |
14 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาคร แรกคำนวน |
15 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายยศกฤต ใจสะอาด |
16 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายมนตรี คงแก้ว |
17 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายณรงค์ บัวเพชร์ |
18 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางปวิตรา แดงวิไล |
19 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสิริพงศ์ ด้วงศรีทอง |
20 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางพิไลวรรณ วงค์สว่าง |
21 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
22 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
23 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายไพรัช วงศ์นาถกุล |
24 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายสันติกร รักสองหมื่น |
25 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ |
26 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางปิ่นอนงค์ แสงมณี |
27 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายธรรมรัตน์ วงศ์สุวรรณ |
28 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาวญาณิศา แดงงาม |
29 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น |
30 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางจิราพร รัตนบุรี |
31 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางจิราพร อินทรทัศน์ |
32 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาวณัฐณิชา ศรีสุขสวัสดิ์ |
33 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางณัชปภา นิยมผล |
34 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางปัญญลักษณ์ เคารพาพงศ์ |
35 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายวัชระ ส้มแป้น |
36 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางณภัทร เมืองไทย |
37 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสุจารีย์ กุลเทศ |
38 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางณัฐนันท์ คงรัตน์ |
39 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายยินดี วรรณมณี |
40 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนธัญญาวดีศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางอาภรณ์ รัตนคช |
41 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนทรายขาววิทยา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายชัยศักดิ์ คงแก้ว |
42 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายสมทรง ฝั่งชลจิตร |
43 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช สพม.12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางพรทิพย์ อุปถัมภ์ |
44 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาวโสภา ทองประเสริฐ |
45 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนประภัสสรรังสิต สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางนงลักษณ์ ผ่องสุวรรณ |
46 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นายวิชัย ราชธานี |
47 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางอภิญญา การิกาญจน์ |
48 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสำรวย ดาวดวง |
49 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางณัฎฐ์กานดา ดำศรี |
50 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางจิราภรณ์ กวีพันธ์ |
51 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางเกศรา อัครบวร |
52 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสุรัสวดี มณี |
53 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางวรุบล พลไชย |
54 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสุชารัตน์ จันทร์ดี |
55 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางสาวปาริชาติ อักษรภักดี |
56 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนปากพนัง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
นางราตรี แก้วพิทักษ์ |