ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านชุมนาก สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางชนัญญา งามขำ |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านท่าขึ้น สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายมารุต มินทร์เสน |
3 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านบึงหล่ม สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายไพบูลย์ วงค์เมืองคำ |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปากคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาวตะวัน เขตคง |
5 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านมอเจริญ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาวกฤษณา สุวรรณเจริญ |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านวังบัว สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางเบญจวรรณ เย็นอ่อน |
7 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหนองชะแอน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายประสาร เสือแดง |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหัวรัง สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายพีระเมศวร์ บุญเพ็ชรัตน์ |
9 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านหัวรัง สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางณัฐชาภรณ์ บุญเพ็ชรัตน์ |
10 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเขาพริกอนุสรณ์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางกฤษณา ปราบโรค |
11 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเขาพริกอนุสรณ์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายณรงค์ ก้อนทอง |
12 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านไพรสวรรค์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายสุทัน เนยมา |