หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ |
ที่ |
รหัสกิจกรรม |
กิจกรรม |
สถานที่ |
เวลา |
จำนวน ผู้เข้าประกวด |
จำนวน กรรมการ |
รวมผู้เข้าร่วม กิจกรรม |
1 |
001 |
ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
2 |
002 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
3 |
003 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
4 |
004 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
5 |
005 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
6 |
006 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
7 |
007 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
8 |
008 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
9 |
009 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
10 |
010 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 923 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
11 |
011 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 923 |
09.00-09.40 |
2 |
3 |
5 |
12 |
012 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.40-12.00 |
1 |
5 |
6 |
13 |
013 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
14 |
014 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
15 |
015 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
16 |
016 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
17 |
017 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ห้อง 922 |
09.00-09.20 |
1 |
3 |
4 |
18 |
018 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
19 |
019 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 |
10.00-10.20 |
1 |
3 |
4 |
20 |
020 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้อง ICT ชั้น 2 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
5 |
3 |
8 |
21 |
021 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
22 |
022 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
4 |
3 |
7 |
23 |
023 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
24 |
024 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 2 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
25 |
025 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 2 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
26 |
026 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
27 |
027 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
28 |
028 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 |
08.40-10.00 |
4 |
3 |
7 |
29 |
029 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
30 |
030 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
31 |
031 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 3 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
32 |
032 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 3 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
33 |
033 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
34 |
034 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 |
09.00-09.40 |
2 |
3 |
5 |
35 |
035 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 933 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
36 |
036 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
17.00-17.20 |
1 |
5 |
6 |
37 |
037 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
16.00-16.20 |
1 |
5 |
6 |
38 |
038 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 302 MEP. |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
39 |
039 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา |
09.00-16.00 |
8 |
3 |
11 |
40 |
040 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 201 MEP. |
09.00-16.00 |
4 |
3 |
7 |
41 |
041 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 301 MEP. |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
42 |
042 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 101 MEP. |
09.00-16.00 |
4 |
3 |
7 |
43 |
043 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 202 MEP. |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
44 |
044 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
45 |
045 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 401 MEP. |
09.00-16.00 |
5 |
3 |
8 |
46 |
046 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 632 |
09.00-16.00 |
4 |
3 |
7 |
47 |
047 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
48 |
048 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
49 |
049 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
50 |
050 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 622 |
|
1 |
3 |
4 |
51 |
051 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
52 |
052 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
53 |
053 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 |
08.40-10.20 |
5 |
3 |
8 |
54 |
054 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 942 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
55 |
055 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
56 |
056 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 945 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
57 |
057 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
58 |
058 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
59 |
059 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
60 |
060 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
61 |
061 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 |
08.40-10.00 |
4 |
3 |
7 |
62 |
062 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
63 |
063 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935 |
10.20-10.40 |
1 |
3 |
4 |
64 |
064 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
65 |
065 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
66 |
066 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 943 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
67 |
067 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
68 |
068 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 945 |
09.40-10.40 |
3 |
3 |
6 |
69 |
069 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 |
09.40-10.00 |
1 |
3 |
4 |
70 |
070 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 |
08.40-09.40 |
3 |
3 |
6 |
71 |
071 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 |
09.40-10.00 |
1 |
3 |
4 |
72 |
072 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 |
10.40-11.00 |
1 |
3 |
4 |
73 |
073 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
74 |
074 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
75 |
075 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
09.00-10.20 |
4 |
5 |
9 |
76 |
076 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
10.40-11.00 |
1 |
5 |
6 |
77 |
077 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.20-11.40 |
1 |
5 |
6 |
78 |
078 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
79 |
079 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
80 |
080 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
81 |
082 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
82 |
083 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม |
124 |
177 |
301 |
หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ |
ที่ |
รหัสกิจกรรม |
กิจกรรม |
สถานที่ |
เวลา |
จำนวน ผู้เข้าประกวด |
จำนวน กรรมการ |
รวมผู้เข้าร่วม กิจกรรม |
1 |
084 |
ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
2 |
085 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
3 |
086 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
4 |
087 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
5 |
088 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
6 |
089 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
7 |
090 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
8 |
091 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
9 |
092 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
10 |
093 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
11 |
094 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 923 |
09.40-10.00 |
1 |
3 |
4 |
12 |
095 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
09.40-11.00 |
3 |
5 |
8 |
13 |
096 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
09.00-09.40 |
2 |
5 |
7 |
14 |
097 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
15 |
098 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
16 |
099 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
17 |
100 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
18 |
101 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
19 |
102 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
20 |
103 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้อง ICT ชั้น 2 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
21 |
104 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 |
09.00-09.20 |
1 |
3 |
4 |
22 |
105 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 3 |
09.00-12.00 |
8 |
3 |
11 |
23 |
106 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 4 |
09.00-12.00 |
5 |
3 |
8 |
24 |
107 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 5 |
09.00-12.00 |
3 |
3 |
6 |
25 |
108 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 5 |
09.00-12.00 |
3 |
3 |
6 |
26 |
109 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932 |
09.40-10.40 |
3 |
3 |
6 |
27 |
110 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 925 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
28 |
111 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 |
10.00-10.20 |
1 |
3 |
4 |
29 |
112 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
13.40-15.20 |
3 |
5 |
8 |
30 |
113 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
13.20-13.40 |
1 |
5 |
6 |
31 |
114 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 4 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
32 |
115 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 4 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
33 |
116 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
34 |
117 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 |
09.40-10.40 |
3 |
3 |
6 |
35 |
118 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 933 |
09.40-11.00 |
4 |
3 |
7 |
36 |
119 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
16.40-17.00 |
1 |
5 |
6 |
37 |
120 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
15.20-16.00 |
2 |
5 |
7 |
38 |
121 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 302 MEP. |
09.00-16.00 |
4 |
3 |
7 |
39 |
122 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา |
09.00-16.00 |
6 |
3 |
9 |
40 |
123 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
41 |
124 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 301 MEP. |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
42 |
125 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 101 MEP. |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
43 |
126 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 202 MEP. |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
44 |
127 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
45 |
128 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 401 MEP. |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
46 |
129 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
47 |
130 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
48 |
131 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
49 |
132 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
50 |
133 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 622 |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
51 |
134 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935 |
09.00-09.40 |
2 |
3 |
5 |
52 |
135 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 |
09.20-09.40 |
1 |
3 |
4 |
53 |
136 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 |
10.20-11.00 |
2 |
3 |
5 |
54 |
137 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 942 |
09.40-10.40 |
3 |
3 |
6 |
55 |
138 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 |
09.00-10.00 |
3 |
3 |
6 |
56 |
139 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
57 |
140 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 |
08.40-09.20 |
2 |
3 |
5 |
58 |
141 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 |
09.40-10.20 |
2 |
3 |
5 |
59 |
142 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
60 |
143 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 |
09.20-10.20 |
3 |
3 |
6 |
61 |
144 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 |
10.00-11.00 |
3 |
3 |
6 |
62 |
145 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 |
08.40-09.00 |
1 |
3 |
4 |
63 |
146 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
64 |
147 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 |
09.00-10.00 |
3 |
3 |
6 |
65 |
148 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 |
09.40-11.00 |
4 |
3 |
7 |
66 |
149 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 943 |
09.20-09.40 |
1 |
3 |
4 |
67 |
150 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 |
10.00-11.00 |
3 |
3 |
6 |
68 |
151 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 945 |
10.20-11.00 |
2 |
3 |
5 |
69 |
152 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 |
10.00-11.00 |
3 |
3 |
6 |
70 |
153 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 |
09.40-10.20 |
2 |
3 |
5 |
71 |
154 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
72 |
155 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 |
11.00-11.20 |
1 |
3 |
4 |
73 |
156 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 |
09.20-09.40 |
2 |
3 |
5 |
74 |
157 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
75 |
158 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
10.20-11.20 |
3 |
5 |
8 |
76 |
159 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.00-11.20 |
1 |
5 |
6 |
77 |
160 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
5 |
5 |
78 |
161 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
5 |
5 |
79 |
162 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
5 |
5 |
80 |
163 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
09.00-10.00 |
3 |
5 |
8 |
81 |
165 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 6 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
82 |
166 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
|
0 |
0 |
0 |
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม |
137 |
216 |
353 |
หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ที่ |
รหัสกิจกรรม |
กิจกรรม |
สถานที่ |
เวลา |
จำนวน ผู้เข้าประกวด |
จำนวน กรรมการ |
รวมผู้เข้าร่วม กิจกรรม |
1 |
167 |
ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
2 |
168 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
3 |
169 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
4 |
170 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
5 |
171 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
6 |
172 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
7 |
173 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
8 |
174 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
9 |
175 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
10 |
176 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
11 |
177 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 923 |
10.00-10.40 |
2 |
3 |
5 |
12 |
178 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.00-11.40 |
2 |
5 |
7 |
13 |
179 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
14 |
180 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
0 |
0 |
0 |
15 |
181 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
16 |
182 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
17 |
183 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
18 |
184 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้องประชุมสักทอง ชั้น 1 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
0 |
0 |
0 |
19 |
185 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
20 |
186 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 1 ห้อง ICT ชั้น 2 ห้อง 1 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
21 |
187 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 922 |
9.20 น. - 9.40 น. |
1 |
3 |
4 |
22 |
188 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 2 |
09.00-12.00 |
7 |
3 |
10 |
23 |
189 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
24 |
190 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 6 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
25 |
191 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนชุมชนบ้านร่องกาศ ห้อง 6 |
09.00-12.00 |
4 |
3 |
7 |
26 |
192 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
27 |
193 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 925 |
09.20-10.20 |
3 |
3 |
6 |
28 |
194 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 924 |
10.20-11.00 |
2 |
3 |
5 |
29 |
195 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
14.00-14.20 |
1 |
5 |
6 |
30 |
196 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
13.00-13.20 |
1 |
5 |
6 |
31 |
197 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 5 |
09.00-12.00 |
2 |
3 |
5 |
32 |
198 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 5 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
33 |
199 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
34 |
200 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 |
10.40-11.00 |
1 |
3 |
4 |
35 |
201 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 933 |
11.00-11.20 |
1 |
3 |
4 |
36 |
202 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
37 |
203 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 ห้องประชุมอาคารเรียน 2 (อาคารเกล้าภูมิมินทร์) |
16.20-16.40 |
1 |
5 |
6 |
38 |
204 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 302 MEP. |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
39 |
205 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
40 |
206 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 201 MEP. |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
41 |
207 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 301 MEP. |
09.00-16.00 |
3 |
3 |
6 |
42 |
208 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 101 MEP. |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
43 |
209 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 202 MEP. |
09.00-16.00 |
0 |
0 |
0 |
44 |
210 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
45 |
211 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนอนุบาลแพร่ อาคาร 8 MEP. ชั้น 1 ห้อง 401 MEP. |
09.00-16.00 |
2 |
3 |
5 |
46 |
212 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 632 |
09.00-16.00 |
4 |
3 |
7 |
47 |
213 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634 |
09.00-16.00 |
1 |
3 |
4 |
48 |
214 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
49 |
215 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621 |
09.00-16.00 |
0 |
0 |
0 |
50 |
216 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 622 |
09.00-16.00 |
0 |
0 |
0 |
51 |
217 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935 |
09.40-10.20 |
2 |
3 |
5 |
52 |
218 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 |
09.40-10.40 |
3 |
3 |
6 |
53 |
219 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 |
11.00-13.40 |
4 |
3 |
7 |
54 |
220 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 942 |
10.40-11.40 |
3 |
3 |
6 |
55 |
221 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
56 |
222 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 945 |
09.20-09.40 |
1 |
3 |
4 |
57 |
223 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 |
09.20-09.40 |
1 |
3 |
4 |
58 |
224 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 |
10.20-11.00 |
2 |
3 |
5 |
59 |
225 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 |
09.00-09.40 |
2 |
3 |
5 |
60 |
226 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 |
10.20-10.40 |
1 |
3 |
4 |
61 |
227 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 |
11.00-12.00 |
3 |
3 |
6 |
62 |
228 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
63 |
229 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935 |
10.40-11.20 |
2 |
3 |
5 |
64 |
230 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 |
10.00-10.40 |
2 |
3 |
5 |
65 |
231 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 |
11.00-12.00 |
3 |
3 |
6 |
66 |
232 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 943 |
09.40-10.20 |
2 |
3 |
5 |
67 |
233 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
68 |
234 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 945 |
11.00-11.20 |
1 |
3 |
4 |
69 |
235 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
70 |
236 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 |
10.20-11.40 |
4 |
3 |
7 |
71 |
237 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
72 |
238 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
73 |
239 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 |
10.00-10.20 |
1 |
3 |
4 |
74 |
240 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 |
09.00-09.20 |
2 |
3 |
5 |
75 |
241 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.20-12.00 |
2 |
5 |
7 |
76 |
242 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
77 |
243 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
11.40-12.00 |
1 |
5 |
6 |
78 |
244 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
79 |
245 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
80 |
246 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 25 โรงยิม หอประชุม |
10.00-10.20 |
1 |
5 |
6 |
81 |
248 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแม่จั๊วะ ห้อง 6 |
09.00-12.00 |
1 |
3 |
4 |
82 |
249 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
|
0 |
0 |
0 |
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม |
99 |
161 |
260 |